Tính năng Inverter độc lập SUMRY 12V-2.2KVA (SP-2200)
– Bộ chuyển đổi điện 1 pha sóng sine chuẩn điện lưới
– Sử dụng công nghệ MPPT hiệu suất cao, công suất 80A
– Cho phép cài đặt lựa chọn dải điện áp sử dụng phù hợp
– Có thể thiết lập nguồn ưu tiên: Pin mặt trời, ắc quy và điện lưới
– Có chế độ bảo vệ quá tải và ngắn mạch ở cấp độ cao.
– Bảo vệ ắc quy chống quá nạp, quá xả, với các mức điện áp bảo vệ điều chỉnh được
– Tự khởi động khi có nguồn AC lại, Chức năng khởi động nguội
– Giám sát qua WIFI & GPRS có sẵn cho iOS và android
– Sử dụng và cài đặt đơn giản thông qua màn hình LCD
Thông số kỹ thuật Inverter độc lập SUMRY 12V-2.2KVA (1800W)
* Model: SP-2200
+ Công suất thực: 2.2KVA/1800W
– Công suất đỉnh: 4.4KVA (200% công suất thực)
– Dạng sóng: Sine chuẩn 1 pha
– Tần số: 50Hz/60Hz
– Hiệu suất chuyển đổi: 98%
– Chế độ chuyển mạch: 10ms
+ Công suất pin NLMT: 2000W
– Dải điện áp hoạt động MPPT: 55 – 450VDC
– Điện áp hở mạch cực đại của dàn PV: 450VDC
– Cường độ dòng nạp (ắc quy) PV max: 80A
– Cường độ dòng nạp (ắc quy) AC max: 60A
– Chế độ nạp: 3 giai đoạn
– Điện áp ắc quy: 12V
– Điện áp AC vào: 220V
– Điện áp AC ra: 230V±5%
– Nhiệt độ làm việc: -10°C ~ + 55°C
– Kích thước (rộng x dày x cao): 405 x 286 x 98mm
– Khối lượng: 4.5kg
– Bảo hành: 12 tháng
Hình ảnh sản phẩm Inverter đa dụng độc lập SUMRY 12V-2.2KVA (1800W)
Inverter Hybrid Inhenergy 6KW (HI-6K-SL)
Inverter sin chuẩn 2000W/24V Power Star W7
Inverter hybrid Sofar Solar 6KW 1 pha (HYD6000-EP)
Inverter sin chuẩn Meind 500W - 12v
Bộ kích điện sin chuẩn 2000W - 24V Meind